2.900.000₫
| 1. Thông tin cơ bản | Động cơ rèm vải NOVO WIFI |
| Mã sản phẩm | N18-4A5-2 |
| Điện áp | AC 240V/60Hz |
| Lực kéo | 2.0 N.m |
| Tốc độ | 80 – 120r/min |
| Công suất | 48W |
| Độ bảo vệ | -/- |
| Trọng lượng | 0.86 kg |
| Chiều dài động cơ | 30.8 cm |
| Dây điện | 5 dây |
| Độ ồn | 25 dB(A) |
| Động cơ/Phụ kiện | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu | NOVO |
| 2. Chức năng | |
| Điều khiển từ xa | 9 kênh, tần số 868 Mhz |
| App control | Có – Tuya / Smart life |
| Kết nối Smarthome | Có |
| Hẹn giờ | Không |
| Sử dụng | Rèm vải kéo ngang. |
| Ghi chú | – Sử dụng được khi mất điện – Hành trình tự động khi kéo tay 10cm |
| 3. Dịch vụ | |
| Bảo hành động cơ | 3 năm |
| Bảo hành phụ kiện | 1 năm |
| Vận chuyển | Miễn phí |
| Lắp đặt | Tuỳ địa hình, tối thiểu 250 ngàn |
| Khác | 1 đổi 1 trong vòng 07 ngày |
| 4. Liên hệ | Hotline: 085 375 8888 |
14.700.000₫ Giá gốc là: 14.700.000₫.12.900.000₫Giá hiện tại là: 12.900.000₫.
4.800.000₫ Giá gốc là: 4.800.000₫.3.900.000₫Giá hiện tại là: 3.900.000₫.
2.000.000₫ Giá gốc là: 2.000.000₫.1.900.000₫Giá hiện tại là: 1.900.000₫.
2.900.000₫ Giá gốc là: 2.900.000₫.2.690.000₫Giá hiện tại là: 2.690.000₫.
3.000.000₫ Giá gốc là: 3.000.000₫.2.890.000₫Giá hiện tại là: 2.890.000₫.
3.400.000₫
Hãy để rèm vải Blinds giúp bạn chạm đến vẻ đẹp sang trọng cho ngôi nhà. Liên hệ ngay hôm nay.
085 375 8888