3.200.000₫
| 1. Thông tin cơ bản | Động cơ cuốn NOVO WIFI |
| Mã sản phẩm | KT35 wifi. |
| Điện áp | AC 220V/50Hz |
| Lực kéo | 10.0 N.m |
| Tốc độ | 16r/min |
| Công suất | 115W |
| Độ bảo vệ | IP44 |
| Trọng lượng | |
| Chiều dài động cơ | 51.5 cm |
| Dây điện | 3 dây |
| Độ ồn | 28 dB(A) |
| Nhãn hiệu | NOVO – Trung Quốc |
| 2. Chức năng | |
| Điều khiển từ xa | 9 kênh, tần số 433.92 Mhz |
| App control | Có – Tuya / Smartlife |
| Kết nối Smarthome | Có |
| Sử dụng | Rèm cuốn, Rèm cầu vồng, Rèm sáo nhôm, Rèm gỗ, Rèm Romance |
| 3. Dịch vụ | |
| Bảo hành động cơ | 3 năm |
| Bảo hành phụ kiện | 1 năm |
| Vận chuyển | Miễn phí |
| Lắp đặt | Tuỳ địa hình, tối thiểu 250 ngàn |
| Khác | 1 đổi 1 trong vòng 07 ngày |
| 4. Liên hệ | Hotline: 085 375 8888 |
8.000.000₫ Giá gốc là: 8.000.000₫.7.500.000₫Giá hiện tại là: 7.500.000₫.
15.000.000₫ Giá gốc là: 15.000.000₫.12.300.000₫Giá hiện tại là: 12.300.000₫.
2.300.000₫
2.900.000₫ Giá gốc là: 2.900.000₫.2.690.000₫Giá hiện tại là: 2.690.000₫.
9.800.000₫
10.500.000₫
Hãy để rèm vải Blinds giúp bạn chạm đến vẻ đẹp sang trọng cho ngôi nhà. Liên hệ ngay hôm nay.
085 375 8888