2.000.000₫ Giá gốc là: 2.000.000₫.1.900.000₫Giá hiện tại là: 1.900.000₫.
| 1. Thông tin cơ bản | Động cơ rèm vải AOK |
| Mã sản phẩm | AM65 |
| Điện áp | AC 240V/60Hz |
| Lực kéo | 2.0 N.m |
| Tốc độ | 16cm/s |
| Công suất | 80W |
| Độ bảo vệ | IP20 |
| Trọng lượng | |
| Chiều dài động cơ | 31.6 cm |
| Dây điện | 3 dây |
| Độ ồn | 35 dB(A) |
| Động cơ/Phụ kiện | Trung Quốc |
| Nhãn hiệu | AOK |
| 2. Chức năng | |
| Điều khiển từ xa | Tối đa 16 kênh, tần số 433.92 Mhz |
| App control | Không |
| Kết nối Smarthome | Có |
| Hẹn giờ | Không |
| Sử dụng | Rèm vải kéo ngang. |
| Ghi chú | – Sử dụng được khi mất điện – Hành trình tự động khi kéo tay 10cm |
| 3. Dịch vụ | |
| Bảo hành động cơ | 1 |
| Bảo hành phụ kiện | 1 năm |
| Vận chuyển | Miễn phí |
| Lắp đặt | Tuỳ địa hình, tối thiểu 250 ngàn |
| Khác | 1 đổi 1 trong vòng 07 ngày |
| 4. Liên hệ | Hotline: 085 375 8888 |
15.000.000₫ Giá gốc là: 15.000.000₫.12.300.000₫Giá hiện tại là: 12.300.000₫.
4.000.000₫
3.200.000₫
3.400.000₫
10.500.000₫
5.800.000₫
Hãy để rèm vải Blinds giúp bạn chạm đến vẻ đẹp sang trọng cho ngôi nhà. Liên hệ ngay hôm nay.
085 375 8888