14.700.000₫ Giá gốc là: 14.700.000₫.12.900.000₫Giá hiện tại là: 12.900.000₫.
| 1. Thông tin cơ bản | Động cơ rèm vải Somfy |
| Mã sản phẩm | Glydea 60 RTS |
| Điện áp | 90-255V/50-60Hz |
| Lực kéo | 1 Nm |
| Tốc độ | 20cm/s ~ 105rpm |
| Công suất | 220V/60W |
| Độ bảo vệ | |
| Trọng lượng | |
| Chiều dài động cơ | ./. |
| Dây điện | 3 dây |
| Độ ồn | 41 dB(A) |
| Động cơ/Phụ kiện | Nhập khẩu 100% |
| Công nghệ | Pháp/Trung Quốc/ Thái Lan …. |
| 2. Chức năng | |
| Điều khiển từ xa | Tối đa 6 kênh, tần số 433Mhz |
| App control | Không |
| Kết nối Smarthome | Smarthome Drycontact |
| Hẹn giờ | Không |
| Sử dụng | Rèm vải kéo ngang. |
| Ghi chú | – Sử dụng được khi mất điện – Hành trình tự chạy khi kéo tay 10cm |
| 3. Dịch vụ | |
| Bảo hành động cơ | 5 năm |
| Bảo hành phụ kiện | 1 năm |
| Vận chuyển | Miễn phí |
| Lắp đặt | Tuỳ địa hình, tối thiểu 250 ngàn |
| Khác | 1 đổi 1 trong vòng 15 ngày |
| 4. Liên hệ | Hotline: 085 375 8888 |
9.000.000₫ Giá gốc là: 9.000.000₫.7.900.000₫Giá hiện tại là: 7.900.000₫.
4.000.000₫
2.300.000₫
3.000.000₫ Giá gốc là: 3.000.000₫.2.890.000₫Giá hiện tại là: 2.890.000₫.
3.200.000₫
2.900.000₫
Hãy để rèm vải Blinds giúp bạn chạm đến vẻ đẹp sang trọng cho ngôi nhà. Liên hệ ngay hôm nay.
085 375 8888