5.800.000₫
| 1. Thông tin cơ bản | Động cơ rèm vải Somfy |
| Mã sản phẩm | Movelite DCT/WT/RTS |
| Điện áp | 90-255V/50-60Hz |
| Lực kéo | 0.6 Nm |
| Tốc độ | 15cm/s ~ 105rpm |
| Công suất | 120W |
| Độ bảo vệ | |
| Trọng lượng | |
| Chiều dài động cơ | ./. |
| Dây điện | RTS |
| Độ ồn | 41 dB(A) |
| Động cơ/Phụ kiện | Nhập khẩu 100% |
| Công nghệ | Pháp/Trung Quốc/ Thái Lan …. |
| 2. Chức năng | |
| Điều khiển từ xa | Tối đa 6 kênh, tần số 433Mhz |
| App control | Không |
| Kết nối Smarthome | Tahoma |
| Hẹn giờ | Không |
| Sử dụng | Rèm vải kéo ngang. |
| Ghi chú | – Sử dụng được khi mất điện – Hành trình tự chạy khi kéo tay 10cm |
| 3. Dịch vụ | |
| Bảo hành động cơ | 5 năm |
| Bảo hành phụ kiện | 1 năm |
| Vận chuyển | Miễn phí |
| Lắp đặt | Tuỳ địa hình, tối thiểu 250 ngàn |
| Khác | 1 đổi 1 trong vòng 15 ngày |
| 4. Liên hệ | Hotline: 085 375 8888 |
2.100.000₫ Giá gốc là: 2.100.000₫.1.499.000₫Giá hiện tại là: 1.499.000₫.
4.200.000₫ Giá gốc là: 4.200.000₫.3.900.000₫Giá hiện tại là: 3.900.000₫.
4.800.000₫ Giá gốc là: 4.800.000₫.3.900.000₫Giá hiện tại là: 3.900.000₫.
10.500.000₫
2.900.000₫
2.100.000₫
Hãy để rèm vải Blinds giúp bạn chạm đến vẻ đẹp sang trọng cho ngôi nhà. Liên hệ ngay hôm nay.
085 375 8888